| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94463 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Tên viết tắt thiết bị | iC60N |
| Số cực | 4P |
| Số cực bảo vệ | 4 |
| Dòng định mức [In] | 63 A |
| Loại mạng | AC, DC |
| Công nghệ trip unit | Thermal-magnetic |
| Mã đường cong | C |
| Khả năng cắt dòng [Icu] | 15 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2 / EN 60947-2) |
| Khả năng cắt dòng [Icu] | 10 kA tại 380…415 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2 / EN 60947-2) |
| Khả năng cắt dòng [Icn] | 6000 A tại 230 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60898-1 / EN 60898-1) |
| Khả năng cắt dòng [Icu] | 10 kA tại <= 125 V DC (theo IEC 60947-2 / EN 60947-2) |
| Điện áp hoạt động định mức [Ue] | 230/400 V AC 50/60 Hz, 500 V AC 50/60 Hz, 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức [Ui] | 500 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2 / EN 60947-2) |
| Điện áp chịu xung định mức [Uimp] | 6 kV (theo IEC 60947-2 / EN 60947-2) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2, EN 60898-1, EN 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 (theo IEC 60529) |
| Nhiệt độ hoạt động | -35 °C đến 70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến 85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Nguyễn Hoàng Bảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm tốt nhưng giao hàng hơi chậm hơn mong đợi.