| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84406 |
| Loại sản phẩm | Át tô mát thu nhỏ (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iC60 |
| Loại | iC60H |
| Số cực | 4P |
| Vị trí cực trung tính | Không có trung tính |
| Ứng dụng | Phân phối |
| Mô tả cực được bảo vệ | 4T |
| Vị trí trung tính | Không có trung tính |
| Đường cong đặc tính | C |
| Dòng định mức (In) | 6 A tại 50 °C |
| Công nghệ bộ ngắt | Nhiệt từ |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 10 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ theo IEC 60947-2 |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ theo IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Đế lắp | Thanh ray DIN |
| Bước 9mm | 4 |
| Bề rộng | 36 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Kết nối | Terminal dạng kẹp vít trên và dưới |
| Nhiệt độ hoạt động | -35 đến 70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85 °C |
| Độ cao hoạt động | 0 đến 2000 m |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Cấp độ ô nhiễm | 3 theo IEC 60947-2 |
| Độ bảo vệ (IP) | IP20 theo IEC 60529 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Lê Tấn Thịnh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!