| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94325 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | iC60N |
| Số cực | 3P |
| Dòng điện định mức (In) | 25 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz 400 V AC 50/60 Hz 440 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Icn) | 15 kA tại 400 V AC theo IEC 60898-1 |
| Đường cong đặc tính | Đường cong C |
| Công nghệ bảo vệ | Nhiệt – Từ (Thermal-magnetic) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1 IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
| Độ rộng | 3 module 9mm (27 mm) |
| Kiểu đấu nối | Đầu nối kiểu đường hầm (Tunnel terminals) |
| Khả năng kết nối dây | Dây cứng: 1…25 mm² Dây mềm: 1…16 mm² |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Công Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Dùng được một thời gian rồi, rất ưng ý, đáng đồng tiền!