| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84420 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) |
| Tên ngắn gọn thiết bị | iC60N |
| Mô tả số cực | 4P (4 cực) |
| Số cực được bảo vệ | 4 |
| Dòng định mức [In] | 20 A |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt (Thermal-magnetic) |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch [Icu] | 10 kA tại 230 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức [Ue] | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức [Ui] | 500 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức [Uimp] | 6 kV theo IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Thanh Tâm Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng, dịch vụ tuyệt vời!