| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94225 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Dòng định mức (In) | 25 A |
| Số cực | 2P |
| Số cực được bảo vệ | 2 |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) theo EN/IEC 60898-1 | 6000 A tại 230…240 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) theo EN/IEC 60947-2 | 10 kA tại 230…240 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) theo EN/IEC 60947-2 | 15 kA tại 100…133 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230…240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo EN/IEC 60947-2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN/IEC 60898-1, EN/IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Hữu Nghĩa Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng đẹp, đúng với hình ảnh, sử dụng rất tốt!