| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24450 |
| Dòng điện định mức [In] | 50 A |
| Số cực | 4P |
| Số cực bảo vệ | 4 |
| Vị trí cực trung tính | Không có trung tính |
| Đặc tuyến cắt | Đặc tuyến C |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch [Icn] | 6 kA tại 400 V AC 50/60 Hz theo tiêu chuẩn EN/IEC 60898-1 |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch [Icu] | 10 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz theo tiêu chuẩn EN/IEC 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức [Ue] | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức DC | 48 V DC mỗi cực |
| Điện áp cách điện định mức [Ui] | 500 V AC 50/60 Hz theo tiêu chuẩn EN/IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức [Uimp] | 6 kV theo tiêu chuẩn EN/IEC 60898-1 và EN/IEC 60947-2 |
| Tiêu chuẩn | EN/IEC 60898-1, EN/IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Gài |
| Đế lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Số module 9mm | 8 |
| Chiều rộng | 72 mm |
| Chiều cao | 81 mm |
| Chiều sâu | 70 mm |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ tại 400 V AC 50/60 Hz theo tiêu chuẩn EN/IEC 60898-1 |
| Kiểu kết nối | Đầu nối dạng vít |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Văn Hào Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng rất nhanh, shop rất chu đáo, tư vấn nhiệt tình!