| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84410 |
| Dải sản phẩm | Acti9 |
| Tên thiết bị | iC60N |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động (MCB) |
| Ứng dụng | Phân phối |
| Mô tả cực | 4P |
| Số cực bảo vệ | 4 |
| Vị trí trung tính | Không có |
| Loại mạng | AC |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Độ nhạy từ nhiệt | 50 °C |
| Dòng điện định mức (In) | 10 A |
| Loại đường cong ngắt | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 10 kA tại 230 V AC 50/60 Hz phù hợp với IEC 60898-1 |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 20 kA tại 12…60 V AC 50/60 Hz phù hợp với IEC 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 12…400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz phù hợp với IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV phù hợp với IEC 60947-2 |
| Hiển thị vị trí tiếp điểm | Có |
| Loại điều khiển | Cần gạt |
| Chế độ lắp đặt | Thanh DIN |
| Độ rộng theo bước 9mm | 8 |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ tại 400 V AC 50/60 Hz phù hợp với IEC 60947-2 |
| Kiểu kết nối | Thiết bị đầu cuối kẹp (trên/dưới) |
| Mô-men siết chặt | 2 N.m cho thiết bị đầu cuối kẹp trên/dưới |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Xuân Duy Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!