| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94250 |
| Dòng định mức (In) | 50 A |
| Số cực | 2P |
| Khả năng ngắt mạch định mức (Icn) | 15 kA tại 400 V AC |
| Đường cong đặc tính | C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230…400 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN/IEC 60898-1, EN/IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Gắn ray DIN |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 tại các đầu nối, IP40 trong tủ |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Đăng Khoa Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng tốt hơn mong đợi, rất đáng tiền!