| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84363 |
| Dải sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | Aptomat tép (MCB) |
| Tên thiết bị | iC60N |
| Số cực | 3P |
| Số cực được bảo vệ | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Loại mạng | AC |
| Công nghệ trip unit | Từ nhiệt |
| Đường cong bảo vệ | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) ở 400 V AC 50/60 Hz | 10 kA |
| Loại sử dụng | Loại A |
| Khả năng cách ly | Có |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Độ bền điện | >= 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | >= 20000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Terminal kẹp dạng đường hầm |
| Mặt cắt dây dẫn cứng | 1…50 mm² |
| Mặt cắt dây dẫn mềm | 1…35 mm² |
| Kiểu lắp đặt | Gài |
| Giá đỡ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Bước 9mm | 6 |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 54 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.375 kg |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường không khí | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ môi trường không khí | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Phạm Minh Nhật Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng hoàn hảo, chắc chắn sẽ giới thiệu bạn bè!