| Thông Số Kỹ Thuật | Giá Trị |
|---|---|
| Mã Sản Phẩm | A9F84220 |
| Dòng Sản Phẩm | Acti9 |
| Tên Thiết Bị | Cầu Dao Tự Động Thu Nhỏ (MCB) |
| Mã Ngắn Thiết Bị | iC60N |
| Số Cực | 2P |
| Số Cực Bảo Vệ | 2 |
| Loại Mạng | AC, DC |
| Công Nghệ Bộ Ngắt | Từ Nhiệt |
| Đường Đặc Tính | C |
| Dòng Định Mức (In) | 20 A ở 50 °C |
| Khả Năng Cắt Ngắn Mạch (Icu) theo IEC 60947-2 | 10 kA ở 220…240 V AC 50/60 Hz 10 kA ở <= 125 V DC |
| Khả Năng Cắt Ngắn Mạch (Icn) theo IEC 60898-1 | 6 kA ở 230 V AC 50/60 Hz |
| Điện Áp Cách Ly Định Mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện Áp Chịu Xung Định Mức (Uimp) | 6 kV |
| Độ Bền Cơ Học | 20000 chu kỳ |
| Độ Bền Điện | 10000 chu kỳ ở In |
| Chế Độ Lắp Đặt | Gài |
| Hỗ Trợ Lắp Đặt | Thanh Ray DIN |
| Chiều Rộng | 36 mm |
| Chiều Cao | 85 mm |
| Chiều Sâu | 78.5 mm |
| Cấp Bảo Vệ IP | IP20 |
| Nhiệt Độ Môi Trường Hoạt Động | -35…70 °C |
| Nhiệt Độ Môi Trường Lưu Trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Thanh Thảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng chuẩn đẹp, không có gì để chê, sẽ tiếp tục mua thêm!