6SL3210-5FB11-5UF0 – Biến tần V90 3P 1.5kW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.6k
Còn hàng
  • SKU: 6SL3210-5FB11-5UF0
  • Thông số kỹ thuật: SINAMICS V90, with PROFINET Input voltage: 200-240 V 3-P -15%/+10% 11.0 A 45-66 Hz Output voltage: 0 – Input 10.6 A 0-330 Hz Motor: 1.5 kW Degree of protection: IP20 Size D, 95x170x195 (WxHxD)
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6SL3210-5FB11-5UF0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6SL3210-5FB11-5UF0
Loại sản phẩm Biến tần Servo SINAMICS V90
Công suất định mức 1.5 kW
Điện áp vào 3 pha AC 380 V … 480 V (+10% / -15%)
Tần số vào 50 / 60 Hz
Dòng điện vào định mức Khoảng 4.5 A
Điện áp ra 3 pha AC 0 … Điện áp vào
Dòng điện ra định mức Khoảng 3.7 A
Cấp bảo vệ IP20
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 100 mm x 180 mm x 180 mm
Trọng lượng Khoảng 1.5 kg
Chế độ điều khiển Điều khiển Servo (Vị trí, Tốc độ, Mô-men xoắn)
Giao diện điều khiển Đầu vào xung (PTI), Đầu vào/ra số, Đầu vào/ra tương tự, USS/Modbus RTU
Download tài liệu biến tần V90
SINAMICS V90 Catalogue
Thông tin bổ sung
Công suấtDưới 100KW
HãngSiemens
Xuất xứChina
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6SL3210-5FB11-5UF0 – Biến tần V90 3P 1.5kW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6SL3210-5FB11-5UF0 – Biến tần V90 3P 1.5kW Siemens