6ES7288-2DR32-0AA0 – Mô đun S7-200 SMART SM DR32 16DI/16DO relay Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 10.9k
Còn hàng
  • SKU: 6ES7288-2DR32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-200 SMART, Digital I/O SM DR32, 16DI/16DO, 16 DI 24 V DC, Sink/Source, 16 DO, relay 2 A
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7288-2DR32-0AA0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7288-2DR32-0AA0
Loại mô đun Mô đun tín hiệu số SM DR32
Dòng sản phẩm SIMATIC S7-200 SMART
Điện áp nguồn cung cấp (Cho mạch logic) 24 V DC
Dải điện áp cho phép (Cho mạch logic) 20.4 V DC đến 28.8 V DC
Dòng điện ngõ vào (từ bus backplane 5 V DC), tối đa 140 mA
Tổn hao công suất, điển hình 4.5 W
Số lượng đầu vào số 16
Loại đầu vào Sink / Source (IEC 61131-2 Loại 1)
Điện áp đầu vào định mức 24 V DC
Điện áp cho tín hiệu “1” Tối thiểu 15 V DC
Điện áp cho tín hiệu “0” Tối đa 5 V DC
Số lượng đầu ra số 16
Loại đầu ra số Rơ le (Relay)
Điện áp đóng cắt (tối đa) 30 V DC / 250 V AC
Dòng điện đóng cắt liên tục (tải thuần trở), tối đa 2 A
Công suất đóng cắt (tải đèn), tối đa 30 W (DC) / 200 W (AC)
Độ trễ đầu ra với tải thuần trở “0” sang “1”, tối đa 10 mili giây
Độ trễ đầu ra với tải thuần trở “1” sang “0”, tối đa 10 mili giây
Tuổi thọ cơ học của Rơ le, điển hình 10,000,000 chu kỳ đóng cắt
Tuổi thọ điện của Rơ le với tải định mức, điển hình 100,000 chu kỳ đóng cắt
Cách ly quang giữa kênh đầu vào và bus backplane Có (500 V AC)
Cách ly giữa kênh đầu ra và bus backplane Có (Rơ le)
Điện áp cách ly kiểm tra (Giữa kênh và bus backplane) 500 V AC trong 1 phút
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến 55 °C (Lắp ngang); 0 °C đến 45 °C (Lắp dọc)
Độ ẩm tương đối hoạt động 5% đến 95%, không ngưng tụ
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 70 mm x 100 mm x 81 mm
Khối lượng, khoảng 290 g
Thông tin bổ sung
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 6ES7288-2DR32-0AA0 – Mô đun S7-200 SMART SM DR32 16DI/16DO relay Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá