6ES7288-1ST20-0AA0 – Bộ lập trình S7-200 SMART CPU ST20 DC/DC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 1.2k
Còn hàng
  • SKU: 6ES7288-1ST20-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-200 SMART, CPU ST20, Standard CPU, DC/DC/DC, onboard I/O: 12 DI 24 V DC; 8 DO 24 V DC; Power supply: DC 20.4-28.8V DC, Program/data memory 20 KB
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7288-1ST20-0AA0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7288-1ST20-0AA0
Loại sản phẩm Bộ lập trình SIMATIC S7-200 SMART, CPU ST20, Nhỏ gọn
Điện áp nguồn cung cấp (Giá trị định mức) 24 V Điện một chiều
Dải điện áp nguồn cho phép 20.4 V đến 28.8 V Điện một chiều
Công suất tổn hao (Điển hình) 4.5 W
Bộ nhớ làm việc (Chương trình và Dữ liệu) 20 kbyte
Lưu trữ dữ liệu khi mất điện (Retentivity) Có, bộ nhớ duy trì tích hợp
Thời gian xử lý CPU (cho lệnh bit, điển hình) 0.15 µs
Số lượng ngõ vào số tích hợp 12
Điện áp tín hiệu ngõ vào số 24 V Điện một chiều
Số lượng ngõ ra số tích hợp 8
Loại ngõ ra số Transistor (Nguồn một chiều)
Điện áp ngõ ra số 24 V Điện một chiều
Dòng điện ngõ ra số (cho mỗi điểm, tối đa) 0.75 A (Với tải thuần trở)
Giao diện truyền thông tích hợp 1 cổng Ethernet (Hỗ trợ PROFINET IO Device), 1 cổng RS485
Giao thức hỗ trợ qua Ethernet TCP/IP, ISO-on-TCP, Modbus TCP
Giao thức hỗ trợ qua RS485 PPI, Freeport, Modbus RTU (Master/Slave)
Mở rộng tối đa (Mô-đun tín hiệu) 6 mô-đun
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 90 mm x 100 mm x 75 mm
Khối lượng (Xấp xỉ) 370 g
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến 55 °C (Lắp ngang), 0 °C đến 45 °C (Lắp dọc)
Cổng kết nốiProfibus, Profinet
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7288-1ST20-0AA0 – Bộ lập trình S7-200 SMART CPU ST20 DC/DC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá