6ES7288-1ST40-0AA0 – Bộ lập trình S7-200 SMART CPU ST40 DC/DC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 1k
Còn hàng
  • SKU: 6ES7288-1ST40-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-200 SMART, CPU ST40, CPU, DC/DC/DC, onboard I/O: 24 DI 24 V DC; 16 DO 24 V DC; power supply: DC 20.4-28.8V DC, program/data memory 40 KB
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7288-1ST40-0AA0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7288-1ST40-0AA0
Dòng sản phẩm SIMATIC S7-200 SMART
Loại CPU CPU ST40, CPU tiêu chuẩn, DC/DC/DC
Điện áp nguồn cung cấp 24 V DC
Dải điện áp đầu vào cho phép 20.4 V DC đến 28.8 V DC
Số đầu vào số tích hợp 24
Loại đầu vào số tích hợp 24 V DC
Số đầu ra số tích hợp 16
Loại đầu ra số tích hợp Transistor (DC)
Điện áp đầu ra cho tín hiệu “1” Tối thiểu L+ (-0.8 V)
Dòng điện đầu ra cho tín hiệu “1” (Định mức) 0.75 Ampe
Bộ nhớ chương trình 40 Kbyte
Bộ nhớ dữ liệu 20 Kbyte
Bộ nhớ duy trì (Retentive memory) 10 Kbyte (Đảm bảo bằng Siêu tụ điện)
Giao diện truyền thông 1 cổng Ethernet (PROFINET), 1 cổng RS485
Khe cắm thẻ nhớ Micro SD Có (Hỗ trợ tối đa 32 GB)
Đồng hồ thời gian thực
Thời gian duy trì đồng hồ thời gian thực Điển hình 10 ngày ở 40 °C (Bằng siêu tụ điện)
Bộ đếm tốc độ cao (HSC) 6 bộ (Tối đa 100 kHz)
Ngõ ra phát xung (PTO/PWM) 3 ngõ ra (Tối đa 100 kHz)
Khả năng mở rộng Có, tối đa 6 mô-đun mở rộng
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến 55 °C (Lắp ngang), 0 °C đến 45 °C (Lắp dọc)
Phần mềm lập trình STEP 7-Micro/WIN SMART (Từ phiên bản V2.3 trở lên)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 125 mm x 100 mm x 81 mm
Khối lượng Khoảng 420 gam
Cổng kết nốiProfibus, Profinet
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7288-1ST40-0AA0 – Bộ lập trình S7-200 SMART CPU ST40 DC/DC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá