6ES7288-1SR20-0AA0 – Bộ Lập Trình S7-200 SMART CPU SR20 AC/DC/relay Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 214
Còn hàng
  • SKU: 6ES7288-1SR20-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-200 SMART, CPU SR20, CPU, AC/DC/relay, onboard I/O: 12 DI 24 V DC; 8 DO relay 2A; Power supply: AC 85-264 V AC at 47-63 Hz, Program/data memory 20 KB
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7288-1SR20-0AA0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7288-1SR20-0AA0
Dòng sản phẩm SIMATIC S7-200 SMART
Loại Mô-đun CPU SR20 Nhỏ gọn, nguồn AC, ngõ vào DC, ngõ ra Rơ le
Điện áp nguồn cung cấp 100 đến 240 V AC
Dải điện áp cho phép 85 đến 264 V AC
Tần số lưới điện cho phép 47 đến 63 Hz
Dòng điện ngõ vào (từ nguồn AC) Tối đa 90 mA tại 240 V AC; Tối đa 180 mA tại 120 V AC
Dòng khởi động (Inrush current) Tối đa 20 A tại 264 V
Tổn hao công suất 7 W (Điển hình)
Bộ nhớ chương trình/dữ liệu (Work Memory) 20 Kbyte
Bộ nhớ dữ liệu duy trì (Retentive Data Memory) 10 Kbyte
Khe cắm thẻ nhớ 1 khe cắm Micro SD Card (tối đa 16 Gbyte)
Số lượng ngõ vào số tích hợp 12
Kiểu ngõ vào số 24 V DC, Sink/Source (IEC 61131-2 Loại 1)
Điện áp ngõ vào (Mức ‘1’) 15 đến 30 V DC
Điện áp ngõ vào (Mức ‘0’) 0 đến 5 V DC
Số lượng ngõ ra số tích hợp 8
Kiểu ngõ ra số Rơ le (Relay)
Điện áp chuyển mạch của tiếp điểm 5 đến 30 V DC; 5 đến 250 V AC
Dòng điện chuyển mạch của tiếp điểm (Tải thuần trở) Tối đa 2 A
Bộ đếm tốc độ cao (High-Speed Counter) 4 kênh (HSC1, HSC2, HSC3, HSC4), tổng cộng 100 kHz
Khả năng mở rộng 1 bo mạch tín hiệu (Signal Board)
Đồng hồ thời gian thực Có, độ chính xác +/- 120 giây/tháng
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến 55 °C (Lắp ngang), 0 °C đến 45 °C (Lắp dọc)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 90 mm x 100 mm x 75 mm
Trọng lượng Khoảng 370 g
Phần mềm lập trình STEP 7-Micro/WIN SMART phiên bản V2.0 trở lên
Download tài liệu PLC S7-200 Smart
PLC S7-200 Smart Catalogue
Thông tin bổ sung
Cổng kết nốiProfibus, Profinet
Điện áp ngõ vào120-230 VAC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7288-1SR20-0AA0 – Bộ Lập Trình S7-200 SMART CPU SR20 AC/DC/relay Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá