FX3G-60MT/ESS – PLC FX3G 100-240VAC 36in/24out trans Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.5k
Còn hàng
  • SKU: FX3G-60MT/ESS
  • Thông số kỹ thuật: PLC, FX3G Base Unit AC 100-240 V; 36 inputs DC 24V; 24 transistor outputs
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FX3G-60MT-ESS
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm FX3G-60MT/ESS
Dòng sản phẩm MELSEC FX3G Series
Điện áp nguồn cấp 100 đến 240 Volt Xoay chiều (AC), 50/60 Hertz
Công suất tiêu thụ 40 Watt
Tổng số ngõ vào/ra 60
Số lượng ngõ vào 36
Tín hiệu ngõ vào 24 Volt Một chiều (DC), Sink/Source
Số lượng ngõ ra 24
Loại ngõ ra Transistor (Sink type)
Bộ nhớ chương trình 32000 bước (EEPROM, không cần pin dự phòng)
Tốc độ xử lý (lệnh cơ bản) 0.21 μs
Bộ đếm tốc độ cao Tối đa 6 kênh 60kHz, 2 kênh 10kHz
Ngõ ra phát xung 2 trục tối đa 100kHz
Cổng giao tiếp tích hợp 1 cổng RS-422 (Mini-DIN 8-pin)
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 đến 55 °C
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 175 x 90 x 86 mm
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FX3G-60MT/ESS – PLC FX3G 100-240VAC 36in/24out trans Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FX3G-60MT/ESS – PLC FX3G 100-240VAC 36in/24out trans Mitsubishi