6ES7288-1ST40-0AA1 – SIMATIC S7-200 SMART CPU ST40 DC/DC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.2k
Còn hàng
  • SKU: 6ES7288-1ST40-0AA1
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-200 SMART, CPU ST40, CPU, DC/DC/DC, onboard I/O: 24 DI 24 V DC; 16 DO 24 V DC; power supply: DC 20.4 – 28.8 V DC, program/data memory 40 KB web server support
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7288-1ST40-0AA1
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7288-1ST40-0AA1
Điện áp nguồn cung cấp 24 V DC
Dải điện áp nguồn cho phép 20.4 V đến 28.8 V DC
Dòng điện đầu vào từ nguồn cấp (tối đa) 1.5 A tại 24 V DC
Tổn thất công suất, điển hình 7 W
Bộ nhớ chương trình và dữ liệu 40 kbyte
Bộ nhớ tải Tích hợp 1 Mbyte (Có thể mở rộng qua thẻ MicroSD)
Số lượng đầu vào số tích hợp 24
Loại tín hiệu đầu vào số 24 V DC, Sink/Source (IEC 61131-2 loại 1)
Số lượng đầu ra số tích hợp 16
Loại tín hiệu đầu ra số Transistor (Nguồn DC)
Điện áp đầu ra (đối với đầu ra Transistor) 24 V DC
Dòng điện đầu ra (đối với đầu ra Transistor) 0.5 A trên mỗi điểm (tải trở)
Bộ đếm tốc độ cao 4 (100 kHz)
Ngõ ra xung (PTO) 3 (Tối đa 100 kHz)
Giao diện nối tiếp 1 cổng RS485 (Hỗ trợ PPI, Freeport, Modbus RTU)
Hỗ trợ thẻ nhớ MicroSD Có, tối đa 32 GB (SDHC)
Đồng hồ thời gian thực
Pin lưu giữ đồng hồ thời gian thực Có, điển hình 20 ngày ở 40 °C
Phần mềm lập trình yêu cầu STEP 7-Micro/WIN SMART V2.7 trở lên
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 125 mm x 100 mm x 81 mm
Khối lượng, xấp xỉ 435 g
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến 55 °C (lắp ngang), 0 °C đến 45 °C (lắp dọc)
Cấp độ bảo vệ IP20
Download tài liệu PLC S7-200 Smart
PLC S7-200 Smart Catalogue
Thông tin bổ sung
Cổng kết nốiProfibus, Profinet
Điện áp ngõ vào24VDC
HãngSiemens
Xuất xứChina
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7288-1ST40-0AA1 – SIMATIC S7-200 SMART CPU ST40 DC/DC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá