6ES7288-1ST30-0AA1 – SIMATIC S7-200 SMART CPU ST30 DC/DC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.9k
Còn hàng
  • SKU: 6ES7288-1ST30-0AA1
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-200 SMART, CPU ST30, standard CPU, DC/DC/DC, onboard I/O: 18 DI 24 V DC; 12 DQ 24 V DC; power supply: DC 20.4 – 28.8 V DC, program/data memory 30 KB web server
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7288-1ST30-0AA1
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7288-1ST30-0AA1
Dòng sản phẩm SIMATIC S7-200 SMART
Loại Module CPU ST30 Nhỏ gọn, Nguồn cấp DC, Đầu vào DC, Đầu ra DC (Transistor)
Điện áp cung cấp (Giá trị định mức) 24 Volt DC
Dải điện áp cung cấp cho phép 20.4 Volt đến 28.8 Volt DC
Dòng điện đầu vào (Tiêu thụ tối đa) 1.5 Ampere tại 24 Volt DC
Bộ nhớ chương trình/dữ liệu 30 kbyte
Thời gian xử lý CPU (cho phép toán bit) 0.15 micro giây
Số lượng đầu vào số tích hợp 18
Điện áp đầu vào số (Giá trị định mức) 24 Volt DC
Số lượng đầu ra số tích hợp 12
Loại đầu ra số Transistor (Nguồn cấp)
Điện áp đầu ra số (Giá trị định mức) 24 Volt DC
Dòng điện đầu ra số (Giá trị định mức) 0.75 Ampere
Giao diện Ethernet tích hợp 1 cổng (RJ45), 10/100 Mbit/giây
Giao diện nối tiếp tích hợp 1 cổng RS485 (DB9)
Hỗ trợ thẻ nhớ Micro SD
Đồng hồ thời gian thực Có (được đệm bằng pin)
Số lượng Module mở rộng tối đa 6
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến 55 °C (lắp đặt ngang), 0 °C đến 45 °C (lắp đặt dọc)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 125 mm x 100 mm x 81 mm
Trọng lượng xấp xỉ 420 gram
Cấp độ bảo vệ IP20
Cổng kết nốiProfibus, Profinet
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7288-1ST30-0AA1 – SIMATIC S7-200 SMART CPU ST30 DC/DC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá