6ES7288-1ST60-0AA1 – SIMATIC S7-200 SMART CPU ST60 DC/DC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.6k
Còn hàng
  • SKU: 6ES7288-1ST60-0AA1
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-200 SMART, CPU ST60, CPU, DC/DC/DC, onboard I/O: 36 DI 24 V DC; 24 DO 24 V DC; power supply: DC 20.4 – 28.8 V DC, program/data memory 50 KB
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7288-1ST60-0AA1
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7288-1ST60-0AA1
Loại sản phẩm SIMATIC S7-200 SMART, CPU ST60, CPU nhỏ gọn, DC/DC/DC
Điện áp cung cấp (Giá trị định mức DC) 24 V
Dải cho phép, giới hạn dưới (DC) 20.4 V
Dải cho phép, giới hạn trên (DC) 28.8 V
Dòng điện vào (Tiêu thụ tối đa) 1.5 A; Tại 24 V DC
Dòng khởi động, tối đa 12 A; tại 28.8 V DC
Tổn thất công suất, điển hình 11 W
Bộ nhớ (Bộ nhớ làm việc tích hợp) 40 kbyte
Bộ nhớ (Bộ nhớ tải tích hợp) 1 Mbyte
Sao lưu (Hiện có) Có; Sao lưu dữ liệu không cần bảo trì với khả năng lưu trữ
Thời gian xử lý CPU (cho hoạt động bit, điển hình) 0.15 µs
Thời gian xử lý CPU (cho hoạt động word, điển hình) 1.2 µs
Thời gian xử lý CPU (cho số học dấu phẩy động, điển hình) 3.6 µs
Bộ đếm S7 (Số lượng) 256
Bộ định thời S7 (Số lượng) 256
Vùng dữ liệu (Cờ, số lượng, tối đa) 256 byte
Đầu vào số (Số lượng) 36; Tích hợp
Đầu vào số (Loại điện áp đầu vào) DC
Đầu vào số (Điện áp định mức DC) 24 V
Đầu ra số (Số lượng) 24; Tích hợp
Đầu ra số (Loại) Transistor
Đầu ra số (Bảo vệ ngắn mạch) Không
Đầu ra số (Điện áp định mức DC) 24 V
Đầu ra số (Dòng điện định mức cho tín hiệu “1”) 0.5 A
Đầu vào tương tự (Số lượng) 0
Đầu ra tương tự (Số lượng) 0
Giao diện (Loại) 1 x RS485 tích hợp, 1 x Ethernet tích hợp (TCP/IP, ISO on TCP, UDP)
Hỗ trợ giao thức PROFINET IO
Hỗ trợ giao thức PROFIBUS Có; Với mô-đun truyền thông CM01
Máy chủ Web (Hỗ trợ)
Nhiệt độ môi trường hoạt động, tối thiểu 0 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động, tối đa 55 °C (lắp ngang); 45 °C (lắp dọc)
Kích thước (Rộng) 190 mm
Kích thước (Cao) 100 mm
Kích thước (Sâu) 81 mm
Khối lượng (Xấp xỉ) 670 g
Thông tin bổ sung
Cổng kết nốiProfibus, Profinet
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7288-1ST60-0AA1 – SIMATIC S7-200 SMART CPU ST60 DC/DC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá