GD35-7R5G-4 – Biến tần INVT GD35 3 pha 380-440V 7.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20.3k
Còn hàng
  • SKU: GD35-7R5G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD35 close loop vector control inverter 3P 380-440V 7.5kW, input 25A, output 18.5A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD35-7R5G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD35-7R5G-4
Công suất định mức 7.5 kW
Điện áp ngõ vào 3 Pha 380-440V
Tần số ngõ vào 50/60 Hz
Dòng điện ngõ vào định mức ~21 A
Điện áp ngõ ra 0-Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0-400 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 16 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector vòng hở (SVC)
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 1 giây
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C
Độ ẩm môi trường <95% RH, không ngưng tụ
Mức độ bảo vệ IP20
Chức năng bảo vệ Quá áp, thấp áp, quá dòng, quá tải, quá nhiệt, ngắn mạch, lỗi truyền thông, v.v.
Download tài liệu Biến tần INVT GD35
INVERTER GD35 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào25A
Định mức dòng ra18.5A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD35-7R5G-4 – Biến tần INVT GD35 3 pha 380-440V 7.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD35-7R5G-4 – Biến tần INVT GD35 3 pha 380-440V 7.5kW