Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24020K 2.2A 24V 50W 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 1k
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL2REM24020K
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Công suất: 50W
  • Điện áp ngõ ra: 24V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL2REM24020K
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ABL2REM24020K
Công suất định mức 50 W
Điện áp đầu ra 24 V DC
Dòng điện đầu ra 2.2 A
Điện áp đầu vào 85-264 V AC
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Hiệu suất > 87%
Kiểu kết nối đầu vào Đầu nối vít
Kiểu kết nối đầu ra Đầu nối vít
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN
Bảo vệ Quá tải, ngắn mạch, quá áp, quá nhiệt
Nhiệt độ hoạt động -25 đến 50°C
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 40 x 88 x 85 mm
Trọng lượng 0.2 kg
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứTrung Quốc
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra24V
Công suất50W
Kích thước99x82x30mm
LoạiBộ nguồn tổ ong
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24020K 2.2A 24V 50W 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24020K 2.2A 24V 50W 100..240 V Schneider