Bộ nguồn tổ ong 24V 100W ABL1RPM24042 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 993
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL1RPM24042
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 24V
  • Công suất: 100W
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL1RPM24042
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ABL1RPM24042
Điện áp đầu vào 100-240 V AC một pha
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Điện áp đầu ra 24 V DC
Phạm vi điều chỉnh điện áp đầu ra 24-28.8 V DC
Dòng điện đầu ra danh định 4.2 A
Công suất danh định 100.8 W (làm tròn 100W)
Hiệu suất >90% (tại tải đầy đủ)
Nhiệt độ hoạt động -25°C đến +70°C (có suy giảm công suất trên 60°C)
Bảo vệ Quá tải, quá áp, ngắn mạch, quá nhiệt
Kiểu lắp đặt Gắn trên thanh ray DIN
Chiều rộng 40 mm
Trọng lượng Khoảng 0.5 kg
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra24V
Công suất100W
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong 24V 100W ABL1RPM24042 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong 24V 100W ABL1RPM24042 100..240 V Schneider