Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24045H 24V 4.5A 100W 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 917
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL2REM24045H
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 24V
  • Công suất: 100W
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL2REM24045H
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ABL2REM24045H
Điện áp đầu vào danh định 85…264 V AC
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Điện áp đầu ra danh định 24 V DC
Dòng điện đầu ra danh định 4.5 A
Công suất đầu ra danh định 100 W
Hiệu suất > 88 %
Nhiệt độ hoạt động -25…55 °C
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 124 x 40 x 118 mm
Trọng lượng ~ 0.4 kg
Kiểu lắp đặt DIN rail 35 mm
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra24V
Công suất100W
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24045H 24V 4.5A 100W 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24045H 24V 4.5A 100W 100..240 V Schneider