Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24020H 24V 2.2A 50W 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 919
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL2REM24020H
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 24V
  • Công suất: 50W
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL2REM24020H
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ABL2REM24020H
Dòng sản phẩm Phaseo ABL2
Kiểu nguồn Tổ ong (Switched Mode)
Điện áp đầu vào 85…264 Vôn xoay chiều
Điện áp đầu vào 90…370 Vôn một chiều
Tần số đầu vào 47…63 Héc
Điện áp đầu ra danh định 24 Vôn một chiều
Phạm vi điều chỉnh điện áp đầu ra 24…28 Vôn một chiều
Dòng điện đầu ra danh định 2.2 Ampe
Công suất đầu ra danh định 50 Oát
Hiệu suất Lớn hơn hoặc bằng 87 phần trăm
Điện áp cách ly 3000 Vôn xoay chiều đầu vào/đầu ra
Nhiệt độ hoạt động -25…55 Độ C
Giảm tải Trên 50 Độ C, giảm 2.5 phần trăm trên mỗi Độ C
Nhiệt độ lưu trữ -40…85 Độ C
Độ ẩm tương đối 0…95 phần trăm không ngưng tụ
Độ cao hoạt động 0…3000 mét
Bảo vệ tích hợp Ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN 35 milimét
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 32 milimét x 90 milimét x 100 milimét
Trọng lượng Khoảng 0.2 kilogam
Tiêu chuẩn tuân thủ UL, CSA, CE, KC, RCM, EAC, v.v.
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra24V
Công suất50W
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24020H 24V 2.2A 50W 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24020H 24V 2.2A 50W 100..240 V Schneider