| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24420 |
| Dòng định mức (In) | 20 A |
| Số cực | 4P |
| Đường cong bảo vệ | Đường cong loại C |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 400 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 440 V AC 50/60 Hz |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Loại kết nối | Đầu nối kiểu vít |
| Khả năng đấu nối | Đầu cuối dạng đường hầm: 1…25 mm² (cáp mềm hoặc cứng) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -25…60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Thị Nga Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng cực kỳ tốt, cảm ơn shop!