| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24325 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Tên sản phẩm | Acti9 K60N Cầu dao tự động thu nhỏ (Miniature circuit breaker) |
| Mã tham chiếu | A9K24325 |
| Số cực | 3P |
| Loại mạng | AC |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Dòng định mức (In) | 25 A |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 6 kA ở 400 V AC 50/60 Hz phù hợp với EN/IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz phù hợp với EN/IEC 60898-1 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV phù hợp với EN/IEC 60898-1 |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (cycles) phù hợp với EN/IEC 60898-1 |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ (cycles) phù hợp với EN/IEC 60898-1 |
| Chế độ lắp đặt | Clip-on |
| Giá đỡ lắp đặt | Thanh ray DIN (DIN rail) |
| Bước 9mm | 6 |
| Kết nối | Terminal kẹp dạng đường hầm (Tunnel type terminals) |
| Kích thước dây tối đa | Cáp cứng 1…25 mm² Cáp mềm 1…16 mm² |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 N.m |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25…60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
| Tiêu chuẩn | EN/IEC 60898-1 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Nhật Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Rất đáng đồng tiền, sẽ mua thêm các sản phẩm khác!