Cầu dao tự động A9K24150 50A 6kA 1P 50/60 Hz AC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 718
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: A9K24150
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 50A
  • Điện áp ngõ vào: 1 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật A9K24150
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm / Reference Code A9K24150
Loại sản phẩm / Product Type Aptomat tép (MCB)
Dòng / Range Acti 9
Tên sản phẩm / Product Name iK60N
Mô tả cực / Poles description 1P
Số cực được bảo vệ / Number of protected poles 1
Dòng điện định mức [In] / Rated current [In] 50 A
Loại mạng / Network type AC
Công nghệ bộ ngắt / Trip unit technology Từ nhiệt (Thermal-magnetic)
Đường cong đặc tính / Curve code C
Khả năng cắt dòng ngắn mạch [Icn] / Breaking capacity [Icn] 6000 A tại 230 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60898-1)
Khả năng cắt dòng ngắn mạch [Icu] / Breaking capacity [Icu] 6 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2)
Điện áp hoạt động định mức [Ue] / Rated operational voltage [Ue] 230 V AC 50/60 Hz
Điện áp cách ly định mức [Ui] / Rated insulation voltage [Ui] 440 V AC 50/60 Hz
Điện áp chịu xung định mức [Uimp] / Rated impulse withstand voltage [Uimp] 4 kV
Khả năng dùng cho chức năng cách ly / Suitability for isolation
Kiểu điều khiển / Control type Gạt (Toggle)
Tín hiệu tại chỗ / Local signalling Báo trạng thái ngắt (Trip indicator)
Kiểu lắp đặt / Mounting mode Gài (Clip-on)
Hỗ trợ lắp đặt / Mounting support Thanh ray DIN
Chiều cao / Height 81 mm
Chiều rộng / Width 18 mm
Chiều sâu / Depth 72 mm
Trọng lượng sản phẩm / Product weight 0.1 kg
Màu sắc / Colour Trắng
Độ bền cơ học / Mechanical durability 20000 chu kỳ
Độ bền điện / Electrical durability 10000 chu kỳ (theo IEC 60989-1)
Kết nối / Connections – terminals Cầu đấu vít 1…25 mm² (dây cứng), 1.5…16 mm² (dây mềm)
Chiều dài tuốt dây / Wire stripping length 14 mm
Mô men siết chặt / Tightening torque 2 N.m
Mức độ bảo vệ IP / IP degree of protection IP20
Mức độ ô nhiễm / Pollution degree 2
Cấp quá áp / Overvoltage category III
Nhiệt độ môi trường hoạt động / Operating ambient air temperature -25…60 °C
Nhiệt độ môi trường lưu trữ / Storage ambient air temperature -40…85 °C
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứBulgaria
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng điện50A
Dòng cắt6kA
Số cực1P
SeriesSchneider ACTI9
Điện áp ngõ vào1 Pha
Kích thước85x18x78.5mm(HxWxD)
Khối lượng100g
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Cầu dao tự động A9K24150 50A 6kA 1P 50/60 Hz AC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Cầu dao tự động A9K24150 50A 6kA 1P 50/60 Hz AC Schneider