| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm / Reference Code | A9K24150 |
| Loại sản phẩm / Product Type | Aptomat tép (MCB) |
| Dòng / Range | Acti 9 |
| Tên sản phẩm / Product Name | iK60N |
| Mô tả cực / Poles description | 1P |
| Số cực được bảo vệ / Number of protected poles | 1 |
| Dòng điện định mức [In] / Rated current [In] | 50 A |
| Loại mạng / Network type | AC |
| Công nghệ bộ ngắt / Trip unit technology | Từ nhiệt (Thermal-magnetic) |
| Đường cong đặc tính / Curve code | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch [Icn] / Breaking capacity [Icn] | 6000 A tại 230 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60898-1) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch [Icu] / Breaking capacity [Icu] | 6 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2) |
| Điện áp hoạt động định mức [Ue] / Rated operational voltage [Ue] | 230 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức [Ui] / Rated insulation voltage [Ui] | 440 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức [Uimp] / Rated impulse withstand voltage [Uimp] | 4 kV |
| Khả năng dùng cho chức năng cách ly / Suitability for isolation | Có |
| Kiểu điều khiển / Control type | Gạt (Toggle) |
| Tín hiệu tại chỗ / Local signalling | Báo trạng thái ngắt (Trip indicator) |
| Kiểu lắp đặt / Mounting mode | Gài (Clip-on) |
| Hỗ trợ lắp đặt / Mounting support | Thanh ray DIN |
| Chiều cao / Height | 81 mm |
| Chiều rộng / Width | 18 mm |
| Chiều sâu / Depth | 72 mm |
| Trọng lượng sản phẩm / Product weight | 0.1 kg |
| Màu sắc / Colour | Trắng |
| Độ bền cơ học / Mechanical durability | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện / Electrical durability | 10000 chu kỳ (theo IEC 60989-1) |
| Kết nối / Connections – terminals | Cầu đấu vít 1…25 mm² (dây cứng), 1.5…16 mm² (dây mềm) |
| Chiều dài tuốt dây / Wire stripping length | 14 mm |
| Mô men siết chặt / Tightening torque | 2 N.m |
| Mức độ bảo vệ IP / IP degree of protection | IP20 |
| Mức độ ô nhiễm / Pollution degree | 2 |
| Cấp quá áp / Overvoltage category | III |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động / Operating ambient air temperature | -25…60 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ / Storage ambient air temperature | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Quang Thịnh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng về rất nhanh, chất lượng tuyệt vời, cực kỳ hài lòng!