| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9HESN06 |
| Số module | 6 module (khoảng trống 18mm) |
| Loại sản phẩm | Tủ điện phân phối gắn nổi |
| Dòng sản phẩm | Mini Pragma |
| Kiểu lắp đặt | Gắn nổi |
| Vật liệu | Nhựa tự chống cháy |
| Màu sắc | Trắng (RAL 9003) |
| Loại cửa | Cửa đục (không trong suốt) |
| Cấp bảo vệ IP | IP40 (với cửa đóng) |
| Cấp bảo vệ IK | IK07 (với cửa đóng) |
| Chiều cao | 212 mm |
| Chiều rộng | 146 mm |
| Chiều sâu | 99 mm |
| Chiều sâu lắp đặt | 50 mm |
| Tiêu chuẩn | IEC 60529, IEC 62208, IEC 61009-1, IEC 60670-24 |
| Nhiệt độ hoạt động | -5°C đến +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C đến +70°C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Hoàng Tuấn Kiệt Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mọi thứ đều tốt, nhưng cần cải thiện phần đóng gói một chút.