| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9HESN08 |
| Dòng sản phẩm | Easy9 |
| Số module | 8 |
| Loại lắp đặt | Lắp nổi |
| Cấp bảo vệ IP | IP40 |
| Cấp bảo vệ IK | IK07 |
| Chất liệu | Nhựa |
| Màu sắc | Trắng (RAL 9003) |
| Chiều cao | 180 mm |
| Chiều rộng | 210 mm |
| Chiều sâu | 95 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Hoàng Thị Ngọc Bích Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mua về dùng thử thấy ổn, nhưng hy vọng shop cải thiện thêm.