| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9HESN04 |
| Tên dòng sản phẩm | Resi9 Kaedra |
| Loại sản phẩm | Tủ/Vỏ bọc mini |
| Số module 18mm | 4 |
| Số hàng | 1 |
| Loại lắp đặt | Gắn nổi |
| Chất liệu | Nhựa kỹ thuật (Technoplastic) |
| Màu sắc | Trắng (RAL9003) |
| Chiều rộng bên ngoài | 104 mm |
| Chiều cao bên ngoài | 200 mm |
| Chiều sâu bên ngoài | 98 mm |
| Cấp bảo vệ chống bụi và nước | IP65 |
| Cấp bảo vệ chống va đập cơ học | IK08 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60670-24, IEC 62208 |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường xung quanh | -25 đến 60 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Nguyễn Bảo Châu Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng đẹp, đúng với hình ảnh, sử dụng rất tốt!