| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84240 |
| Loại sản phẩm | Aptomat thu nhỏ (MCB) |
| Dòng Acti9 | iC60N |
| Số cực | 2P |
| Dòng điện định mức (In) | 40A |
| Đường cong đặc tính | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 10 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Loại mạng | AC |
| Chế độ lắp đặt | Thanh рей (DIN rail) |
| Độ rộng | 4 module 9mm |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 (với các đầu nối) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Trung Hiếu Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng đẹp, đúng với hình ảnh, sử dụng rất tốt!