| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84250 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | Aptomat loại tép (MCB) |
| Tên ngắn thiết bị | iC60N |
| Số cực | 2P |
| Số cực được bảo vệ | 2 |
| Dòng định mức (In) | 50 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 10 kA tại 230 V AC 50/60 Hz |
| Đường cong đặc tuyến | Đường cong C |
| Công nghệ bảo vệ | Từ nhiệt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230…240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ rộng | 18 mm (2 module 9mm) |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng | 0.25 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Vũ Minh Thắng Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm xịn, mua đi mua lại mấy lần rồi!