6GK7243-1BX30-0XE0 – Module S7-1200 CP 1243-1 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 9.5k
Còn hàng
  • SKU: 6GK7243-1BX30-0XE0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6GK7243-1BX30-0XE0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6GK7243-1BX30-0XE0
Dòng sản phẩm SIMATIC S7-1200
Loại mô-đun Bộ xử lý truyền thông CP 1243-1
Mục đích sử dụng Kết nối SIMATIC S7-1200 với mạng Ethernet công nghiệp
Số lượng giao diện Ethernet 1
Loại cổng giao diện Ethernet RJ45
Tốc độ truyền qua Ethernet 10 Mbit/giây, 100 Mbit/giây
Điện áp cung cấp 24 V DC (thông qua bus mặt sau S7-1200)
Tiêu thụ dòng điện (từ bus mặt sau, điển hình) 0.15 Ampe
Tổn thất công suất (điển hình) 3.6 Watt
Chức năng bảo mật Tường lửa, VPN (IPsec)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 30 mm x 100 mm x 75 mm
Trọng lượng (ước tính) 150 gram
Download tài liệu PLC S7-1200
PLC S7-1200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 6GK7243-1BX30-0XE0 – Module S7-1200 CP 1243-1 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá