6ES7288-2DR08-0AA0 – Mô đun S7-200 SMART SM DR08 8 DO relay Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9.7k
Còn hàng
  • SKU: 6ES7288-2DR08-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-200 SMART, Digital output SM DR08, 8 DO, relay 2 A
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7288-2DR08-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7288-2DR08-0AA0
Loại sản phẩm Mô đun mở rộng tín hiệu số SM DR08
Nguồn cấp cho mô đun 24 V DC
Dải điện áp đầu vào cho phép 20.4 V đến 28.8 V DC
Số lượng ngõ ra số 8
Kiểu ngõ ra số Relay (Rơ le)
Điện áp cách ly (Tiếp điểm và Cuộn dây) 500 V AC trong 1 phút
Điện áp ngõ ra (Dải định mức) 5 V đến 30 V DC / 5 V đến 250 V AC
Dòng điện ngõ ra (Tải thuần trở, tối đa) 2 A
Tổng dòng điện các ngõ ra (trên mỗi nhóm chung) 8 A
Tuổi thọ cơ khí của tiếp điểm relay Tối thiểu 10,000,000 lần đóng cắt
Tuổi thọ điện của tiếp điểm relay (Tải định mức) Tối thiểu 100,000 lần đóng cắt
Thời gian đáp ứng ngõ ra (Tối đa) 10 ms
Cách ly giữa các kênh Không
Cách ly giữa kênh và bus backplane Có (Cách ly quang)
Công suất tiêu thụ (từ bus backplane, điển hình) 115 mA
Tổn hao công suất (Điển hình) 3.5 W
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 45 mm x 100 mm x 75 mm
Khối lượng (Xấp xỉ) 160 g
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến 55 °C (Lắp ngang) / 0 °C đến 45 °C (Lắp dọc)
Cấp độ bảo vệ IP20
Thông tin bổ sung
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7288-2DR08-0AA0 – Mô đun S7-200 SMART SM DR08 8 DO relay Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá