6ES7193-4CG30-0AA0 – Đế Cắm Mô đun ET200S TM-E30C44-01 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.7k
Còn hàng: 49
  • SKU: 6ES7193-4CG30-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC DP, 1 terminal module TM-E30C44-01 for ET 200S for electronic modules 30 mm overall width, spring-type terminals 4x 4 terminal connections without terminal access to AUX1, AUX1 continuous
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 49 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7193-4CG30-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7193-4CG30-0AA0
Tên loại sản phẩm TM-E30C44-01
Họ sản phẩm Module đầu cuối cho ET 200S
Chức năng sản phẩm Module đầu cuối cho module điện tử
Kiểu kết nối Kiểu kẹp lò xo (Spring-type terminal)
Số lượng kết nối 4 cổng kết nối cho dây tín hiệu + 4 cổng kết nối cho dây nguồn (potential)
Điện áp định mức cách điện 50 Volt Wechselstrom / 60 Volt Gleichstrom
Dòng điện tải tối đa 10 Ampe
Tiết diện dây dẫn kết nối tối thiểu 0.25 mm²
Tiết diện dây dẫn kết nối tối đa 1.5 mm²
Chiều rộng 30 mm
Chiều cao 119 mm
Chiều sâu 67 mm
Khối lượng Khoảng 90 g
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 °C đến 60 °C
Cấp độ bảo vệ IP20
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7193-4CG30-0AA0 – Đế Cắm Mô đun ET200S TM-E30C44-01 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá