6ES7193-4CK30-0AA0 – Đế Cắm Mô đun ET200S TM-P30C44-A0 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 596
Còn hàng: 23
  • SKU: 6ES7193-4CK30-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC DP, Terminal module TM-P30C44-A0 f. ET200S f. PM-E F PROFIsafe power module, 30 mm overall width, spring-type terminals 2×3+2×4 terminal connections, with terminal access to AUX1, AUX1 interrupted
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 23 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7193-4CK30-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7193-4CK30-0AA0
Tên loại sản phẩm TM-P30C44-A0
Mô tả sản phẩm SIMATIC ET 200S, Mô-đun đầu cuối TM-P30C44-A0 Mô-đun nguồn, chiều rộng tổng thể 30 mm, đầu nối kiểu lồng kẹp 4x AUX1, 4x AUX2
Họ sản phẩm Mô-đun đầu cuối cho mô-đun nguồn
Vòng đời sản phẩm (PLM) PM300:Sản phẩm đang hoạt động
Điện áp định mức (DC) 24 V
Khả năng mang dòng tối đa trên mỗi mô-đun 10 A
Khả năng mang dòng tối đa cho mỗi kết nối 10 A
Cách ly tiềm năng giữa AUX1 và AUX2
Kiểm tra cách ly với 500 V DC
Nhiệt độ môi trường hoạt động tối thiểu 0 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động tối đa 60 °C
Loại kết nối Đầu nối kiểu lồng kẹp (Cage Clamp)
Số lượng kết nối AUX1 4
Số lượng kết nối AUX2 4
Chiều rộng 30 mm
Chiều cao 81 mm
Chiều sâu 52 mm
Trọng lượng xấp xỉ 70 g
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7193-4CK30-0AA0 – Đế Cắm Mô đun ET200S TM-P30C44-A0 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá