3RV2011-0JA10 – Cầu dao bảo vệ S00 Cl10 0.7-1A 13A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 2.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-0JA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.7…1 A N-release 13 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-0JA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-0JA10
Mô tả sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước thiết bị S00
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dải điều chỉnh bảo vệ quá tải (nhiệt) 0.7 ... 1 A
Giá trị tác động bảo vệ ngắn mạch tức thời (từ tính) 13 A
Loại đấu nối Đầu nối vít
Khả năng chuyển mạch Khả năng chuyển mạch tiêu chuẩn
Số cực 3 cực
Điện áp hoạt động định mức (Ue) Lên đến 690 V AC
Kiểu lắp đặt Lắp đặt thanh DIN / Vít
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RV2011-0JA10 – Cầu dao bảo vệ S00 Cl10 0.7-1A 13A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2011-0JA10 – Cầu dao bảo vệ S00 Cl10 0.7-1A 13A Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Thị Cẩm Tú Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.