3RT2037-1NB30 – Khởi động từ 65A 3P 20-33V S2 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 13.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2037-1NB30
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 3-pole, 20-33 V AC/DC, 50/60 Hz, with integrated varistor, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2037-1NB30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2037-1NB30
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Tiêu chuẩn ứng dụng AC-3e / AC-3
Dòng điện định mức hoạt động (Ie) 65 A
Công suất định mức hoạt động (Pe) 30 kW tại 400 V
Số cực chính 3 cực
Điện áp cấp nguồn điều khiển (Us) 20-33 V AC/DC, 50/60 Hz
Tính năng cuộn dy điều khiển Tích hợp varistor
Tiếp điểm phụ 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Đầu nối vít
Kích thước S2
Nhà sản xuất Siemens
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2037-1NB30 – Khởi động từ 65A 3P 20-33V S2 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2037-1NB30 – Khởi động từ 65A 3P 20-33V S2 1NO/1NC Siemens