3RV2011-0KA10 – Cầu dao bảo vệ S00 0.9-1.25A Cl10 N16A vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 7.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-0KA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.9…1.25 A N-release 16 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-0KA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-0KA10
Loại sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước khung S00
Dải cài đặt dòng quá tải (A-release) 0.9...1.25 A
Dòng cắt tức thời (N-release) 16 A
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Kiểu đấu nối Đầu nối vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Điện áp định mức hoạt động Lên đến 690 V AC
Điện áp cách điện định mức 690 V
Điện áp chịu xung định mức 6 kV
Kiểu lắp đặt Gắn thanh ray DIN
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 60947-2, IEC 60947-4-1
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 đến +60 °C
Chức năng bảo vệ Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2011-0KA10 – Cầu dao bảo vệ S00 0.9-1.25A Cl10 N16A vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá