3RV2011-0HA10 – Cầu dao S00 0.55-0.8A Cl10 N10A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 3.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-0HA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.55…0.8 A N-release 10 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-0HA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-0HA10
Tên sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước S00
Số cực 3
Phạm vi điều chỉnh dòng quá tải (A-release) 0.55…0.8 A
Dòng ngắt tức thời (N-release) 10 A
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Điện áp hoạt động định mức tối đa 690 V AC
Điện áp cách điện định mức 690 V AC
Điện áp chịu xung định mức 6 kV
Khả năng đóng cắt ngắn mạch (Icu) tại 400 V AC 100 kA
Phương pháp kết nối Đầu nối vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Cấp bảo vệ (IP) IP20 (mặt trước), IP00 (đầu cực)
Khả năng gắn Gắn thanh ray DIN / Vít
Trọng lượng Khoảng 0.291 kg
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RV2011-0HA10 – Cầu dao S00 0.55-0.8A Cl10 N10A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2011-0HA10 – Cầu dao S00 0.55-0.8A Cl10 N10A Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Quốc Cường Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt nhưng giao hàng hơi chậm hơn mong đợi.
      thích
    2. Phạm Đình Nam Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng y hình, đóng gói chắc chắn, nhận hàng rất hài lòng!
      thích
    3. Nguyễn Thị Lan Hương Đã mua tại thanhthienphu.vn
    4. Bùi Văn Tiến Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng tốt hơn mong đợi, rất đáng tiền!
    5. Nguyễn Thị Thanh Trúc Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.