FR-A840M-03630-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.9k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840M-03630-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter;Pn:160-200kW;3×380-500V;In max:363A;(160kW;293A);IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840M-03630-E2-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840M-03630-E2-60
Dòng sản phẩm FR-A800 (Matrix Converter)
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND – Normal Duty) 200 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND – Normal Duty) 380 A (tại 400V)
Điện áp cung cấp 3 pha 380 đến 480V Xoay chiều
Tần số cung cấp 50Hz / 60Hz
Điện áp đầu ra 3 pha, tối đa bằng điện áp cung cấp
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590Hz
Khả năng quá tải (Chế độ ND – Normal Duty) 120% trong 60 giây, 150% trong 3 giây
Bộ hãm (Braking Unit) tích hợp Không tích hợp (Yêu cầu bộ hãm bên ngoài hoặc bộ tái sinh năng lượng)
Cấp bảo vệ IP20 (Kiểu kín)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C (Chế độ ND, không đóng băng)
Tiêu chuẩn tuân thủ CE (Chỉ thị điện áp thấp, Chỉ thị EMC), UL, cUL, EAC, UKCA
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A840M-03630-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá