FR-A840M-04540-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840M-04540-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter;Pn:200-250kW;3×380-500V;In max:454A;(200kW;363A);IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840M-04540-E2-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840M-04540-E2-60
Dòng sản phẩm FREQROL-A800
Loại biến tần Module (dạng tủ)
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND – Normal Duty) 220 Kilowatt
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ LD – Light Duty) 250 Kilowatt
Điện áp nguồn cấp Ba pha 380 đến 500 Volt Dòng điện xoay chiều, 50/60 Hertz
Điện áp đầu ra Ba pha, tối đa bằng điện áp đầu vào
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND) 454 Ampe
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ LD) 485 Ampe
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Khả năng quá tải (Chế độ ND) 150% trong 60 giây, 200% trong 3 giây
Khả năng quá tải (Chế độ LD) 120% trong 60 giây (Giới hạn bởi đặc tính nghịch đảo thời gian)
Cấp bảo vệ IP00
Giao tiếp tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU), EtherNet/IP
Bộ lọc EMC Tích hợp (Tuân thủ EN61800-3 Loại C3)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) PLd/SIL2
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A840M-04540-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá