FR-XCG-H90K – Cuộn kháng độc lập 90kW 400V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.4k
Còn hàng
  • SKU: FR-XCG-H90K
  • Thông số kỹ thuật: Standalone reactor for FR-XC regeneration converter;400V class; 90kW;Reg.mode
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-XCG-H90K
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-XCG-H90K
Mô tả sản phẩm Cuộn kháng xoay chiều (AC Reactor), loại lắp đặt độc lập
Công suất biến tần tương thích 90 kW
Điện áp định mức 400V AC (Dùng cho hệ thống điện 3 pha 380V đến 480V)
Dòng điện định mức 180 A
Tần số áp dụng 50 Hz / 60 Hz
Phương pháp làm mát Làm mát tự nhiên bằng không khí
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-XCG-H90K – Cuộn kháng độc lập 90kW 400V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-XCG-H90K – Cuộn kháng độc lập 90kW 400V Mitsubishi