Bộ nguồn tổ ong 24V 150W ABL1RPM24062 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 815
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL1RPM24062
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 24V
  • Công suất: 150W
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL1RPM24062
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ABL1RPM24062
Công suất định mức 150 W
Điện áp đầu ra 24 V DC
Dòng điện đầu ra định mức 6.25 A tại 24 V DC
Điện áp đầu vào 100…240 V AC một pha
Giới hạn điện áp đầu vào 85…264 V AC
Tần số đầu vào 50…60 Hz
Giới hạn tần số đầu vào 47…63 Hz
Hiệu suất > 85 % tại 230 V AC
Nhiệt độ hoạt động -25…50 °C (không suy giảm công suất)
Nhiệt độ hoạt động (suy giảm công suất) 50…70 °C (với sự suy giảm công suất)
Kiểu bảo vệ Quá tải, Ngắn mạch, Quá áp, Quá nhiệt
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN 35 mm
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 70 mm x 145 mm x 150 mm
Trọng lượng sản phẩm 0.9 kg
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra24V
Công suất150W
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong 24V 150W ABL1RPM24062 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong 24V 150W ABL1RPM24062 100..240 V Schneider