Bộ nguồn tổ ong ABL1RPM12083 12V-100W 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 785
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL1RPM12083
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 12V
  • Loại: Bộ nguồn tổ ong
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL1RPM12083
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm ABL1RPM12083
Điện áp đầu vào AC 100…240 V AC
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Điện áp đầu vào DC 120…370 V DC
Điện áp đầu ra danh định 12 V DC
Dòng điện đầu ra danh định 8 A
Công suất đầu ra danh định 100 W
Hiệu suất > 85% (ở đầy tải)
Độ gợn sóng và nhiễu < 50 mV (đỉnh-đỉnh)
Bảo vệ Ngắn mạch, Quá tải, Quá áp đầu ra, Quá nhiệt
Nhiệt độ hoạt động -25…55 °C (có giảm công suất trên 50 °C)
Nhiệt độ lưu trữ -40…85 °C
Kiểu gắn kết Thanh ray DIN
Kiểu kết nối Cầu đấu vít
Chỉ thị trạng thái Đèn LED (DC OK)
Kích thước (Chiều rộng x Chiều cao x Chiều sâu) 55 mm x 90 mm x 100 mm
Trọng lượng 0.3 kg
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra12V
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong ABL1RPM12083 12V-100W 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong ABL1RPM12083 12V-100W 100..240 V Schneider