Bộ nguồn tổ ong ABL1REM24025 24V 60W 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 794
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL1REM24025
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 24V
  • Công suất: 60W
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL1REM24025
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ABL1REM24025
Điện áp đầu vào 100-240 VAC
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Điện áp đầu ra 24 VDC
Dòng điện đầu ra 2.5 A
Công suất đầu ra 60 W
Phạm vi điều chỉnh điện áp 24-28.8 VDC
Loại bảo vệ Chống quá tải, Chống ngắn mạch, Chống quá áp
Nhiệt độ hoạt động -25 đến 60 °C
Kích thước (RộngxCaoxSâu) 35 x 90 x 58 mm
Trọng lượng Khoảng 0.12 kg
Kiểu lắp đặt Gắn thanh DIN
Kết nối Đầu nối vít
Hiệu suất >87%
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra24V
Công suất60W
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong ABL1REM24025 24V 60W 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong ABL1REM24025 24V 60W 100..240 V Schneider