Bộ nguồn tổ ong 24V 100W ABL1REM24042 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 709
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL1REM24042
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 24V
  • Công suất: 100W
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL1REM24042
Tên Thông Số Giá Trị
Mã Sản Phẩm ABL1REM24042
Loại Sản Phẩm Bộ Nguồn Chuyển Mạch
Dòng Sản Phẩm Phaseo Optimized
Điện Áp Đầu Vào Danh Định (AC) 100…240 V AC (Một pha)
Giới Hạn Điện Áp Đầu Vào (AC) 85…264 V AC
Điện Áp Đầu Vào Danh Định (DC) 120…370 V DC
Giới Hạn Điện Áp Đầu Vào (DC) 100…370 V DC
Tần Số Mạng 47…63 Hz
Điện Áp Đầu Ra Danh Định 24 V DC
Dải Điều Chỉnh Điện Áp Đầu Ra 24…28 V DC
Dòng Điện Đầu Ra Danh Định 4.2 A
Công Suất Đầu Ra Danh Định 100 W
Hiệu Suất >= 88% (tại 230V AC, đầy tải)
Dòng Khởi Động <= 30 A (tại 240V AC)
Thời Gian Giữ >= 20 ms (tại 230V AC), >= 10 ms (tại 115V AC)
Bảo Vệ Quá tải, Ngắn mạch, Quá áp, Nhiệt độ
Kiểu Lắp Đặt Gắn trên thanh DIN 35 mm
Kiểu Kết Nối Cầu đấu kiểu vít
Nhiệt Độ Hoạt Động -25…70 °C (Giảm công suất trên 55°C)
Nhiệt Độ Lưu Trữ -40…85 °C
Độ Ẩm Tương Đối 0…95% không ngưng tụ
Kích Thước (Rộng x Cao x Sâu) 40 x 125 x 115 mm
Trọng Lượng Khoảng 0.4 kg
Chứng Nhận CE, UL, CSA, EAC, RCM
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra24V
Công suất100W
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong 24V 100W ABL1REM24042 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong 24V 100W ABL1REM24042 100..240 V Schneider