Bộ nguồn tổ ong ABL1REM12050 12V 60W 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 908
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL1REM12050
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 12V
  • Công suất: 60W
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL1REM12050
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ABL1REM12050
Loại sản phẩm Bộ nguồn
Dòng sản phẩm Phaseo ABL1
Công suất 60 W
Điện áp đầu ra 12 V DC
Dòng điện đầu ra 5 A
Điện áp đầu vào 100…240 V AC
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Hiệu suất ~88%
Nhiệt độ hoạt động -25…55 °C
Kiểu gắn Thanh ray DIN
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 35 x 90 x 55 mm
Trọng lượng 0.12 kg
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra12V
Công suất60W
LoạiBộ nguồn tổ ong
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong ABL1REM12050 12V 60W 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong ABL1REM12050 12V 60W 100..240 V Schneider