| Thông Số Kỹ Thuật | Giá Trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9N18357 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | iC60N |
| Loại thiết bị | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Mô tả cực | 1P |
| Số cực được bảo vệ | 1 |
| Dòng điện định mức (In) | 80 A |
| Đường cong bảo vệ | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 10 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Chế độ lắp đặt | Gắn kẹp |
| Hỗ trợ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng (số bước 9mm) | 2 |
| Chiều rộng | 18 mm |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.125 kg |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ tại 400 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2 |
| Loại kết nối | Cọc đấu dây kiểu vít |
| Kích thước dây (linh hoạt) | 1…50 mm² |
| Kích thước dây (cứng) | 1.5…50 mm² |
| Lực siết | 2 N.m |
| Tiêu chuẩn | EN/IEC 60947-2 |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP20 (cọc đấu dây) theo IEC 60529, IP40 (trong tủ) theo IEC 60529 |
| Mức độ ô nhiễm | 3 theo EN/IEC 60947-2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Nhật Linh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng tốt hơn mong đợi, rất đáng tiền!