| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9MEM3165 |
| Kiểu sản phẩm | Đồng hồ đo năng lượng |
| Kiểu đo | Năng lượng chủ động và phản kháng |
| Số pha | 3 pha |
| Kiểu kết nối | Gián tiếp qua biến dòng (CT) |
| Dòng thứ cấp biến dòng hỗ trợ | 1A hoặc 5A |
| Dải đo dòng điện | Tối đa 10000 A (qua biến dòng) |
| Dải đo điện áp | 57-480 VAC (pha-pha), 33-277 VAC (pha-trung tính) |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Cấp chính xác (Năng lượng chủ động) | Cấp 1 theo IEC 62053-21, Cấp C theo EN 50470-3 |
| Cấp chính xác (Năng lượng phản kháng) | Cấp 2 theo IEC 62053-23 |
| Giao tiếp | Modbus RS485 |
| Ngõ ra xung | 1 |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ rộng | 90 mm (5 module x 18 mm) |
| Nguồn cấp | 100-277 VAC/VDC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Xuân Duy Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng, dịch vụ tuyệt vời!